Tarihin Kamfanin

Mu Kullum Akan Hanya.

A cikin 'yan shekarun da suka gabata, kamfanin ya yi tafiya mataki-mataki daga mutane biyu na farko, kuma ya shiga cikin mawuyacin hali na girma daga tushe.

Kafa A

An kafa kamfanin Shaoxing City Dairui Textile Co., Ltd a ranar 23 ga Yuni, 2014. Wanda ya kafa kamfanin yana da kaifi ido kuma ya ga kasuwar kasuwancin waje na kayayyakin masaku na cikin gida, kuma ya kafa kasuwancin waje wanda ya fi fitar da kayayyakin masakun gida.

Kamfanin yana da farko a Kebei, Shaoxing, lokacin da ba shi da ƙungiyarsa.A watan Agusta 2016, mun ƙaura zuwa Paojiang, Shaoxing, wanda ke da matsayi mafi girma da kuma ci gaba cikin sauri, kuma muka fara gina ƙungiya da sani kuma mun kafa nata sito.

Lokacin da ya zo ga Mayu 2017, mun kafa namu taron bitar da aka gama, kuma kamfanin ya inganta kuma a hankali ya haɓaka. Godiya ga ƙoƙarin kowa da kowa, a cikin Maris 2018, ƙungiyarmu a hankali ta kafa kuma ta girma cikin sauri, ta kafa ƙungiya mai matasa, mai kuzari da kuzari. .

A zamanin yau, kamfanin ya kara karfi da karfi.Kamfanin yana da kusan ma'aikata 100, yana da ƙungiyar ƙira mai kyau da ƙungiyar samarwa, kuma yana haɓaka cikin sauri a cikin jagorancin rarrabuwar samfuran da ƙirƙirar samfuran samar da kayan gida guda ɗaya na duniya.Wannan zai fara sabon lokaci na haɓaka kamfanoni.